Máy chà tường có hút bụi cầm tay PCS-225JC – Hàng chính hãng giá tốt
Giá gốc là: 2,300,000₫.2,200,000₫Giá hiện tại là: 2,200,000₫.
Gọi Hotline 0908.358.395 để được giá ưu đãi nhất
Thông tin chi tiết về máy chà tường có hút bụi PCS-225JC
- Tên sản phẩm: Máy chà tường có hút bụi PCS-225JC
- Mã sản phẩm: PCS-225JC
- Công suất: 800W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Tốc độ không tải: 800-1750v/min
- Đường kính mài: 225mm
- Chiều dài mài: 1,5-2m
- Trọng lượng: 3,9kg
- Hút bụi: Có
- Đèn led 360 độ: Có
- Lưu trữ: Ở nơi khô ráo, thoáng mát, sạch sẽ và tránh khí hậu ẩm ướt
Cấu tạo của máy chà tường có hút bụi cầm tay
Ưu điểm nổi trội của máy chà tường có hút bụi PCS-225JC đem lại khi sử dụng
- Giúp người dùng có thể chà được nhiều vị trí khác nhau bao gồm cả vị trí trên cao
- Công suất hoạt động của máy là 800W giúp đánh bóng; mài mặt tường trở nên nhẵn mịn trong thời gian ngắn nhất giúp tiết kiệm chi phí và công sức người lao động.
- Giúp làm giảm 90% lượng bụi thoát ra môi trường xung quanh so với việc thủ công là nhám bằng tay