Máy phun bột bả tường PCS-4000BB
Giá gốc là: 21,700,000₫.21,500,000₫Giá hiện tại là: 21,500,000₫.
Gọi Hotline 0908.358.395 để được giá ưu đãi nhất
Thông tin chi tiết về máy phun bột bả PCS-4000BB
- Tên sản phẩm: Máy phun bột bả PCS-4000BB
- Mã sản phẩm: PCS-4000BB
- Kích thước: 62,5 x 51,5 x 57 cm
- Trọng lượng máy: 65kg
- Công suất động cơ: 4000W
- Điện áp: 220V – 50Hz
- Áp lực làm việc lớn nhất: 22Mpa
- Lực lượng phun lớn nhất: 20L/min
- Khoảng cách phun: 25-35cm
Đặc điểm nổi bật của máy phun bột bả PCS-4000BB
- Máy phun bột bả PCS-4000BB này khác với những máy phun thông thường
- Là máy có hệ thống ống phễu lớn đi kèm với đầu hút của bơm và đường ống dẫn thông minh
- Máy phun bột có thể lắp đồng thời 2 vòi phun với lưu lượng tối đa đạt 20L/min.
- Khi cần thiết, máy có thể sử dụng động cơ 4000W để đạt được hiệu quả làm việc tốt nhất.